forum ve game
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
forum ve game

forum game

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Game Mobile đề tài chiến tranh hiện đại nào đáng chơi nhất?

Go down 
Tác giảThông điệp
bongthien

Game Mobile đề tài chiến tranh hiện đại nào đáng chơi nhất? Empty
Bài gửiTiêu đề: Game Mobile đề tài chiến tranh hiện đại nào đáng chơi nhất?   Game Mobile đề tài chiến tranh hiện đại nào đáng chơi nhất? Icon_minitimeWed Jun 01, 2016 9:13 am

Chào các bạn,
Mình là một fan trung thành với các tựa game đề tài chiến tranh hiện đại, thế chiến, … Mình từng chơi qua nhiều tựa game như Red Alert 1, 2, Yuri, Thế Chiến 2, … Do hiện tại không có nhiều thời gian để chơi game trên PC nữa, mình chuyển sang chơi game mobile. Tuy nhiên mình lại ko bít tựa game nào là đáng chơi nhất.

Game Mobile đề tài chiến tranh hiện đại nào đáng chơi nhất? Zu064n

Theo như mình vừa khám phá ra tựa game Biệt Đội 69 trên IOS. Game có dạng thẻ bài, sắp xếp đội hình chiến thuật để đánh với nhau. Biệt đội 69 có 5  binh chủng thường thấy ở các game chiến tranh: xe tăng, không quân, bộ binh, thủy quân, lính phòng không. Ngoài ra, game còn có 1 loại bài cạm bẫy (giống Yuri Oh! – Vua trò chơi).

Game Mobile đề tài chiến tranh hiện đại nào đáng chơi nhất? 6h23c4

Game chơi theo dạng vượt ải để tăng cấp thẻ bài, sau đó nâng cấp thẻ bài mạnh hơn. Nói chung với nhu cầu như mình thì cũng tạm ổn. Vừa giải trí đc, vừa đúng thể loại mình thích.
Mình đăng bài này lên, hi vọng các bạn giúp mình tìm thêm một vài tựa game nữa giống Biệt Đội 69. Dạng thẻ bài cũng được, dạng chiến thuật thời gian thực cũng đc, miễn là có đề tài chiến tranh hiện đại và chơi trên mobile là được.
Bạn nào muốn chơi chung Biệt đội 69 với mình thì vào trang chủ tải game nha: http://bietdoi69.com/

Game Mobile đề tài chiến tranh hiện đại nào đáng chơi nhất?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuỗi sự kiện Khủng Long Chiến - Game dàn trận chiến thuật hay nhất năm 2015 !
» Thế Chiến 2 - Khai mở chiến trường Bagration- Căng thẳng leo thang
» Sự kiện Tổng Động Viên game Thế Chiến II
» Thế Chiến 2 - Chuẩn bị bao nhiêu tiền để nạp xu cho game đây bà con ơi?
» [Thiên Tử]Cập nhật phiên bản Cuộc Chiến Đế Vương sự kỳ vọng của game thủ